కూటమిలో తేలిన సీట్ల లెక్క కాంగ్రెస్ కు 93

మహాకూటమిలో సీట్ల సర్ధుబాటు జరిగిపోయింది. కాంగ్రెస్ పార్టీ 93 స్థానాల్లో పోటీ చేయనుంది. తెలుగుదేశం పార్టీ 14, తెలంగాణ జన సమితి 8, సీపీఐ 3 , తెలంగాణ ఇంటి పార్టీ ఒక సీటులో పోటీచేస్తున్నట్టు కాంగ్రెస్ పార్టీ తెలంగాణ వ్యవహారాల ఇంఛార్జ్ కుంతియా ఢిల్లీలో తెలిపారు. పలు దఫాలుగా జరిగిన చర్చల తరువతా మహా కూటమిలో సీట్ల సర్ధుబాటు జరిగిందని ఆయన చెప్పారు. తమ పార్టీ పోటీ చేయనున్న 93 స్థానాలకు గాను 73 స్థానాల్లో అభ్యర్థులను కాంగ్రెస్ అధిష్టానం ప్రకటించింది.

ADILABAD-10
1 sirpur P.Harish Rao
2 asifabad ST Athram Sakku
3 khanapur ST Ramesh rathod
4 adilabad Gandroth Sujatha
3 both ST Soyam Bapu Rao
6 Nirmal Maheswar Reddy
7 Mudhole Rama Rao Patel
8 Chennur SC Venkatesh Netha
9 Bellam Palli SC Shankar
10 Mancherial Pending
KARIMNAGAR-13
1 Dharma Puri SC Pending
2 Jagithayal T.Jeven Reddy
3 Korutla Juvvadi Narsinga Rao
4 Ramagundam Pending
5 Manthani Sridhar Babu
6 Pedda Palli Vijayaramana Rao
7 Karim Nagar Ponnam Prabhakar
8 Choppadandi SC Medipally Satyam
9 Vemula vada Adi Srinivas
10 Sirisilla K K Mahendar reddy
11 Manakondur ArepallyMohan
12 Huzurabad Kousik Reddy
13 Husnabad Praveen reddy
NIZAMABAD-9
1 armur Pending
2 bodan sudurshan reddy
3 nizamabad Urban Mahesh Kumar goud
4 nizamabad Rural Pending
5 balkonada Anil
6 jukkal SC Gangaram
7 Bansuvada Bala Raju
8 Yellareddy Pending
9 kamareddy Shabbir ali
MEDAK-10
1 Narayanked Pending
2 andol SC Damodara rajanarsimha
3 zahirabad SC Geetha reddy
4 Sangareddy Jagga Reddy
5 Patancheru Pending
6 Medak Vijayashanthi
7 Narsapur Sunith Laxma Reddy
8 Siddipet TJS
9 Dubbaka TJS
10 Gajwel V.Prathap Reddy
WARANGAL-12
1 wgl west Pending
2 wgl east TJS
3 Wardhanna pet SC TJS
4 bupalapally Gandra Venkata Ramana Reddy
5 Parkal Konda Sureka
6 Narsampet Donthi Madhava Reddy
7 Mahabubabad Balaram Naik
8 Mulugu Seethakka
9 Jangom Ponnala Laxmaiah
10 Palakurthy Janga Ragava Reddy
11 Dornakal Ramchender Naik
12 St.Ghanpur Indira
MAHABUBNAGAR-14
1 kodangal Revanth reddy
2 narayan pet Shivakumar reddy
3 Mahabubunagar Pending
4 judcherla Malluravi
5 devarakadra Pending
6 makthal TDP
7 shad nagar Prathap reddy
8 Wanaparthi Chinna reddy
9 gadwal DK Aruna
10 alampur SC Sampath
11 nagarkurnool Nagam Janardan Reddy
12 acham pet SC Vamshikrishna
13 kalwakurthi Vamshi chand reddy
14 kollapur Harshavardhan reddy
NALGONDA-12
1 devarakonda ST Pending
2 nagarjun sagar Janareddy
3 miryalaguda Pending
4 huzurnagar Uttam Kumar Reddy
5 kodada Uttam padmavathi
6 suryapet Damodar Reddy
7 Nalgonda K Venkat reddy
8 munugodu Pending
9 buvanagiri Anil Reddy
10 nakirekhal SC Chirumurthi lingiah
11 thunga thurthi SC Dr.Ravi
12 aleru bikshamaiah goud
KHAMAM-10
1 pinapaka ST Rega kantha rao
2 Yellandu ST Pending
3 Bhadrachamla ST Pending
4 khammam TDP
5 paleru K.UpenderReddy
6 madira SC Batti Vikramarka
7 wyra ST Ramul Naik
8 satthupally SC TDP
9 kothagudem Vanama VenkateshWar
10 ashwaraopeta ST Pending
HYDERABAD-15
1 chandrayan gutta Pending
2 yakuth pura Pending
3 bahadur pura Pending
4 mushirabad Anil Kumar Yadav
5 amber pet Pending
6 khairatha bad Pending
7 Jublihills Vishnuvardan Reddy
8 sanath nagar Marri Sheshidar Reddy
9 Secundrabad Pending
10 Nampally Feroz Khan
11 Karvan Pending
12 Goshamahal Mukesh Goud
13 Charminar Pending
14 Malkpet TJS
15 Secundrabad Cant Survey Satyanarayana
RANGAREDDY-14
1 medchel Pending
2 malkajgiri Pending
3 Quthbulla pur kuna srishailam goud
4 kukatpally tdp
5 uppal tdp
6 lb nagar sudeer reddy
7 maheshwaram Sabitha Indra Reddy
8 Ibrahimpatnam Pending
9 Rajendra Nagar Pending
10 sherilingam pally Pending
11 chevella SC Pending
12 parigi rammohanreddy
13 vikarabad SC gaddam prasad
14 thandur Rohith reddy